Ufahamu ugonjwa wa moyo unaowapeleka watu 500 kila siku taasisi ya moyo ya Jakaya Kikwete

Ugonjwa wa ischemic heart disease umekuwa umeonekana ni ugonjwa ambao unaua watu wengi sana katika nchi nyingi zilizoendelea, lakini katika miaka ya karibuni hilo tatizo pia limeanza kuonekana katika hizi nchi zinazoendelea

[bt_bb_section layout=”boxed_1200″ lazy_load=”yes” show_video_on_mobile=”” show_sticky=”show-top” show_previous_posts=”show” force_posts_show=”default” order_by=”default” border=”default”][bt_bb_row][bt_bb_column order=”0″ lazy_load=”yes” width=”1/1″ width_lg=”1/1″ width_md=”1/1″ width_sm=”1/1″ width_xs=”1/1″][bt_bb_video video=”https://www.youtube.com/watch?v=hvvDHs4ZOcU” disable_controls=”no” responsive=”” publish_datetime=”” expiry_datetime=”” animation=”no_animation” el_id=”” el_class=”” el_style=””][/bt_bb_video][/bt_bb_column][/bt_bb_row][/bt_bb_section]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Posts